Modular Karfe Cuplock Scaffold System don Gina Masana'antu
Siffofin
• Ƙarfin ɗaukar nauyi.A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ƙarfin ɗaukar hoto na ginshiƙi guda ɗaya na iya kaiwa 15kN ~ 35kN.
• Sauƙaƙewa da haɗuwa, shigarwa mai sauƙi.Tsawon bututun ƙarfe yana da sauƙi don daidaitawa, kuma masu ɗaure suna da sauƙin haɗawa, wanda zai iya daidaitawa da gine-gine daban-daban da na tsaye da sassa.Zai iya guje wa aikin kulle gaba ɗaya, inganta ingantaccen aiki da rage ƙarfin aiki na ma'aikata.
• Tsari mai ma'ana, amintaccen amfani, na'urorin haɗi ba su da sauƙi a rasa, gudanarwa mai dacewa da sufuri, da tsawon rayuwar sabis.
Modular Karfe Cuplock Scaffold System don Gina Masana'antu
Kamfanin SGB na Biritaniya ya yi nasarar kera na'urar kulle-kulle (CUPLOK scaffold) a shekarar 1976 kuma an yi amfani da shi sosai wajen gina gidaje, gadoji, tudun ruwa, ramuka, bututun hayaki, hasumiya na ruwa, madatsun ruwa, manyan tarkace da sauran ayyuka.The Cup Lock Scaffolding ya hada da karfe bututu a tsaye sanduna, giciye sanduna, kofin gidajen abinci, da dai sauransu. Asalin tsarinsa da ginawa bukatun sun yi kama da zobe kulle scaffold, kuma babban bambanci ya ta'allaka ne a cikin kofin gidajen abinci.
Ƙayyadaddun bayanai
Akwai nau'ikan gyare-gyare iri-iri a kasuwa, kuma ƙwanƙolin kulle kofin yana ɗaya daga cikin ɓangarorin ci gaba.
Ƙaƙwalwar kulle kofin yana da madaidaicin tsarin haɗin gwiwa, fasahar samarwa mai sauƙi, hanyar gini mai sauƙi, da aikace-aikace masu yawa, wanda zai iya biyan bukatun gine-gine daban-daban.
Siffofin ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa
Ƙarfin ɗaukar nauyi.A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ƙarfin ɗaukar hoto na ginshiƙi guda ɗaya na iya kaiwa 15kN ~ 35kN.
Sauƙaƙewa da haɗuwa, shigarwa mai sauƙi.Tsawon bututun ƙarfe yana da sauƙi don daidaitawa, kuma masu ɗaure suna da sauƙin haɗawa, wanda zai iya daidaitawa da gine-gine daban-daban da na tsaye da sassa.Zai iya guje wa aikin kulle gaba ɗaya, inganta ingantaccen aiki da rage ƙarfin aiki na ma'aikata;
Tsarin da ya dace, amfani mai aminci, kayan haɗi ba su da sauƙi a rasa, gudanarwa mai dacewa da sufuri, da kuma tsawon rayuwar sabis;
Zane-zanen kayan aikin tsarin tsari ne tare da cikakkun ayyuka da aikace-aikace masu yawa.Ya dace da zane-zane, firam ɗin tallafi, firam ɗin ɗagawa, firam ɗin hawa, da dai sauransu.
Farashin yana da ma'ana.Yin aiki yana da sauƙi kuma kuɗin zuba jari ɗaya yana da ƙasa.Idan kun mai da hankali kan haɓaka yawan canjin bututun ƙarfe, zaku iya samun kyakkyawan sakamako na tattalin arziki.
Babban abubuwan da ke cikin tsarin ƙwanƙwasa mai zafi mai zafi
A tsaye (Standard)
Ana amfani da kofin saman mai motsi akan maƙallan kulle kofin a tsaye don jure yanayin sauyin filin, yayin da welded ɗin kofin ƙasa an yi shi da ƙarfe mai inganci.
Socket guda ɗaya yana da tsayin 150mm kuma an saita shi a saman kowane daidaitaccen sashi.Ana amfani dashi don haɗawa a tsaye.An tsara ramin diamita na 16mm akan kowane madaidaicin filogi da tushe don hana buƙatar ƙara fil ɗin kulle zuwa daidaitattun sassa.
Albarkatun kasa | Q235/Q345 |
Kofin Distance | 0.5m/1m/1.5m/2m/2.5m/3m |
Diamita | 48.3*3.2mm |
Maganin Sama | Fentin/Electro-Galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 3.5-16.5 kg |
Intermediate Transom shine madaidaicin sashi wanda aka yi amfani dashi azaman ƙulle-ƙulle don ba da tallafi na aminci.An saita kullewar ciki a ƙarshen ɗaya don hana motsi a kwance yayin amfani.
Albarkatun kasa | Q235 |
Girman girma | 565mm/795mm/1300mm/1800mm |
Diamita | 48.3*3.2mm |
Maganin Sama | Fentin/Electro-Galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 2.85-16.50 kg |
Gogewar takalmin gyonina
Ana amfani da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) Ana amfani da shi don gyara ƙarfin goyon baya na gefe na ƙulle da haɗa masu goyan bayan diagonal tsakanin madaidaitan don inganta kwanciyar hankali.Dangane da tsayi, ana iya haɗa shi zuwa kowane matsayi na memba na tsaye na scaffold.
Albarkatun kasa | Q235 |
Girman girma | 4'-10 'swivel matsa biyu |
Diamita | 48.3*3.2mm |
Maganin Sama | Fentin/Electro-Galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 8.00-13.00kg |
Bakin Side na Cuplock
Ana amfani da ɓangarorin gefen gefen gefen ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, wanda ake amfani dashi don tsawaita kewayon tsawo don ƙara nisa na dandamalin aiki, kuma yana iya tallafawa motsi na katako na tsakiya, kuma za'a iya ƙara madaidaicin wuri. a kan madaidaicin hannu.
Albarkatun kasa | Q235 |
Girman girma | 290mm 1 allo / 570mm 2 allo / 800mm 3 allo |
Maganin Sama | Fentin/Electro-Galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 1.50-7.70 kg |
Ana amfani da ɓangarorin gefen gefen gefen ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, wanda ake amfani dashi don tsawaita kewayon tsawo don ƙara nisa na dandamalin aiki, kuma yana iya tallafawa motsi na katako na tsakiya, kuma za'a iya ƙara madaidaicin wuri. a kan madaidaicin hannu.
Albarkatun kasa | Q235 |
Girman girma | 290mm 1 allo / 570mm 2 allo / 800mm 3 allo |
Maganin Sama | Fentin/Electro-Galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 1.50-7.70 kg |
Tsarin Walk ɗin Zane
Walk plank wani dandali ne na ma'aikatan da ke tafiya a kai wanda ke da alaƙa da a kwance a kwance.Abubuwan gama gari sune itace, ƙarfe da aluminum gami.
Albarkatun kasa | Q235 |
Tsawon | 3'-10' |
Nisa | mm 240 |
Maganin Sama | Pre-ci gaba galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 7.50-20.0kg |
Daidaitacce Screw Jack (saman)
The abu ne kullum Q235B, da m diamita na 48 jerin ne 38MM, da m diamita na 60 jerin ne 48MM, tsawon zai iya zama 500MM da 600MM, bango kauri na 48 jerin ne 5MM, da bango kauri daga cikin 60 jerin shine 6.5MM.An shigar da madaidaicin a saman sandar don karɓar keel da daidaita tsayin ɓangarorin tallafi.
Albarkatun kasa | Q235 |
Maganin Sama | Pre-ci gaba galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 3.6/4.0kg |
Daidaitacce Screw Jack (tushe)
The abu ne kullum Q235B, da m diamita na 48 jerin ne 38MM, da m diamita na 60 jerin ne 48MM, tsawon zai iya zama 500MM da 600MM, bango kauri na 48 jerin ne 5MM, da bango kauri daga cikin 60 jerin shine 6.5MM.Shigar da tushe (raba cikin tushe mara tushe da tushe mai ƙarfi) don daidaita tsayin sandar a kasan firam.Ya kamata a lura cewa don tabbatar da amincin sirri na ma'aikatan ginin, nisa daga ƙasa yayin shigarwa gabaɗaya bai wuce 30cm ba.
Albarkatun kasa | Q235 |
Maganin Sama | Pre-ci gaba galvanized/Hot tsoma galvanized |
Nauyi | 3.6/4.0kg |
Takaddun shaida & Standard
Tsarin Gudanar da ingancin: ISO9001-2000.
Matsayin tubes: ASTM AA513-07.
Ma'auni na haɗin kai: BS1139 da EN74.2 misali.
Bukatun aminci don ƙwanƙolin kulle kulle.
Ƙasar aiki don ƙwanƙwasa ya kamata ya dace da buƙatun nauyin ƙirar ginin kuma kada a yi nauyi.
A guji gyara bututun siminti, igiyoyin crane na hasumiya da sanduna a kan tarkace.
Ka guji tara manyan kayan aiki kai tsaye kamar aikin ƙirar aluminium da aikin ƙarfe a kan faifai.
Gina zane-zane don guje wa mummunan yanayi.
A lokacin aikin ginin ta amfani da faifai, an haramta shi sosai don kwance sassa.
An haramta aikin tono sosai a kasan tarkace.
Bayan amfani, gudanar da maganin tsatsa don gyara nakasawa.