Sampmax haɗe-haɗe na ɗagawa (hankali mai hawa) Gabatarwa
Haɓaka hawan hawan hawan hawan kuma ana kiranta da ɗagawa, wanda shine maƙalar da aka haɗa da ginin kuma ya gane ɗaukan gaba ɗaya bisa ga na'urar wutar lantarki.Dangane da na'urorin wutar lantarki daban-daban, ana kasu kashi na hawa dutse zuwa na'urar lantarki, na'ura mai aiki da karfin ruwa, da nau'ikan ja da hannu.
An fi amfani da nau'in lantarki kwanan nan.Tare da haɓakar gine-gine masu tsayi a hankali a cikin birane, aminci, tattalin arziki, aiki, da buƙatun kayan ado na labule da aikin injiniya na waje yayin gini su ma sun jawo hankali sosai.
Ƙafar ɗagawa da aka makala ta yi daidai da ƙafar bututun ƙarfe na gargajiya a cikin ɓangarorin da ke ceton aiki.Yana adana kayan aiki, tsarinsa mai sauƙi da aiki mai dacewa suna maraba da sassan gine-gine, kuma ya zama zaɓi na farko don gina gine-gine masu tsayi.
Dukan ginshiƙan hawan dutsen yana ɗaukar tsarin ƙarfe duka.Yana da fasali da yawa kamar kayan aiki da aka haɗa, ƙananan gini da babban amfani, cikakkiyar kariya ta rufe, ɗayan kayan tsaro na musamman, kuma babu fasalin haɗarin wuta.A cikin tsayin daka (yawan benaye ya fi 16) tsarin ƙwanƙwasa, tsarin ƙwanƙwasa-ƙara da tsarin tubular, tsarin tsarin bene na yau da kullun ne ko kuma a cikin ginin babban ginin siminti mai girma, aikace-aikacen hawa. 30% - 50% na adadin kuzari.
Fa'idodin hawan dutse
1. Haɗe haɗe-haɗe "tsari mai ma'ana da kyakkyawan aiki gabaɗaya"
2. Na'urar hana karkatarwa da faɗuwa tana da aminci kuma abin dogaro
3. Aiki yana ɗaukar ikon sarrafa microcomputer, wanda zai iya gane iyakancewa ta atomatik, daidaitawa ta atomatik, da rahoton tasha ta atomatik idan akwai rashin nasara a lokacin hawan hawan.
4. Ƙarfafawa mai ƙarfi ga gine-gine da aiki na yanar gizo.
5. Hawan ƙwanƙwasa yana haɗuwa akan wurin, fahimtar aikin injiniya da daidaitawa
6. An rage yawan shigar da kayan, kuma ana kafa shi sau ɗaya kuma ana amfani da shi don sake amfani da su, wanda ke ceton aiki.
7. Babu tsangwama tare da kayan aikin sufuri na tsaye, yana rage yawan nauyin kayan sufuri na tsaye
8. Aikin yana dacewa kuma mai sauƙi, wanda ke inganta ƙimar amfani da kullun hasumiya, wanda ke taimakawa wajen hanzarta ci gaba da rage lokacin ginawa.
9. Amintaccen kuma mai zubar da ciki, an rufe kasan jikin da aka rufe tare da tsarin bene, wanda ke rage yawan haɗarin aminci na ɓoye.
10. A guji yin gyare-gyare na waje akai-akai a manyan wurare, inganta yanayin aiki na ma'aikaci, da rage haɗari.
11. Tsarin sarrafa kayan aiki tare da ɗaukar nauyi yana guje wa haɗarin aminci da ke haifar da kima ko asarar kaya
12. The scaffolding Jiki tsari ne mai duk-karfe don hana wuta