Sampmax Construction ya ƙaddamar da sabon tsarin gyare-gyaren ƙira: Wedge Binding Scaffold
A ranar 3 ga Yuni, 2021, Sampmax Construction ya fito da wani sabon nau'in sikelin ɗauren wedge.Idan aka kwatanta da ɓangarorin ƙulle-ƙulle da ƙulle-ƙulle, wannan nau'in ɓangarorin yana da fa'ida a bayyane a cikin hanyar gini, tsayin gini, wurin gini da saurin gini.Mafi mahimmanci, ƙwanƙwasa ɗaurin wutsiya na iya rage farashin ginin da fiye da 50% dangane da amfani da kayan aiki, farashin aiki da farashin sufuri.
Ana kuma kiran wannan nau'in ƙwanƙwasa tsarin Jafananci.Tsari ne mai inganci mai inganci, kuma yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi amfani da shi don aikin iska a Japan da ƙasashen kudu maso gabashin Asiya.Ya ƙunshi adadi mai yawa na abubuwan da za a iya maye gurbinsu da sauƙi, kuma lokacin da aka yi amfani da su tare da juna, yana ba da mafita mai daidaitawa sosai, ko na zama, kasuwanci ko amfani da masana'antu.
Rukunin sa an yi shi da bututun ƙarfe na OD 48.3mm x 2.41mm mai inganci mai nauyi mai nauyi, wanda zai iya ba da tallafi mai aminci da nauyi don ɗaukar hoto.Duk abubuwan da aka gyara suna da galvanized mai zafi-tsoma, kuma rayuwar sabis na iya kaiwa fiye da shekaru 10.
Tuntuɓi tambayoyin tallace-tallace ku don ƙarin cikakkun bayanai.